B09 | Thibitisha kabla ya kuamini na salimisha kabla ya kuonyesha
Kiwango cha msingi · Somo B09
B09 | Thibitisha kabla ya kuamini na salimisha kabla ya kuonyesha

Tokeo: fomu yenye hitilafu wazi na matokeo salama.
Dhana ya msingi: kuhalalisha ingizo na kuepuka matokeo kutatua matatizo tofauti.
Muda wa mwongozo: Dakika 100–130.
Kwa nini sehemu "inahitajika" bado inahitaji uthibitishaji wa PHP?
Kwa sababu ombi lolote linaweza kurekebishwa nje ya fomu. Seva lazima iangalie uwepo, aina, masafa na sheria. Kisha, unapoonyesha maandishi, lazima uisimbate kwa muktadha wa HTML.
Muunganisho wa awali
Tutalinda aina ya B08.
Maabara ya ## Guided
<?php
$rawHours = $_POST['hours'] ?? null;
$errors = [];
$hours = filter_var($rawHours, FILTER_VALIDATE_INT, [
'options' => ['min_range' => 1, 'max_range' => 40],
]);
if ($_SERVER['REQUEST_METHOD'] === 'POST' && $hours === false) {
$errors['hours'] = 'Escribe un número entre 1 y 40.';
}
?>
Unapochapisha maandishi yaliyotolewa na mtumiaji tumia htmlspecialchars($value, ENT_QUOTES, 'UTF-8').
Medium Mission
Thibitisha jina la paka, mada na saa. Onyesha ujumbe karibu na kila sehemu na uhifadhi thamani salama. Jaribu herufi kama < na &.
Upanuzi wa Chuo Kikuu cha ##
Unda urekebishaji tofauti, uthibitishaji na vitendaji vya kutoroka. Inafafanua matrix ya ingizo-kanuni-hitilafu na inaeleza kwa nini uchujaji si mbadala wa uundaji wa kikoa.
Uchunguzi wa ##
Tupu, kiwango cha chini, cha juu zaidi, nje ya safu, desimali, maandishi na herufi za HTML.
Utoaji wa ##
Tuma matrix, msimbo, ushahidi wa kesi sita na maelezo kati ya kuthibitisha na kuepuka. TUMA KWA TUTOR.
Inayofuata: B10 — Mradi wa kimsingi.

Comments
Post a Comment