B05 | Geuza orodha kuwa kiolesura kwa kutumia vitanzi
Kiwango cha msingi · Somo B05
B05 | Geuza orodha kuwa kiolesura kwa kutumia vitanzi

Tokeo: Mpango wa kila wiki unatolewa bila kurudia HTML.
Dhana ya msingi: Kitanzi hutekeleza kazi kwa vipengele vingi.
Muda wa mwongozo: Dakika 75–100.
Je, unaweza kunakili kadi hiyo hiyo mara saba?
Sio lazima. Kitanzi hupitia data na kutoa kadi moja kwa kila kitu. Ikiwa orodha inabadilika, muundo hubadilika.
Muunganisho wa awali
B04 huamua nini cha kuonyesha; Sasa tutarudia uamuzi huo kwa siku kadhaa.
Dhana za ##
foreach inafaa kwa kuzunguka kupitia makusanyo; for tunapodhibiti kaunta na while wakati marudio inategemea hali. Kila mzunguko unahitaji kutoka wazi.
Maabara ya ## Guided
<?php
$topics = ["Variables", "Condiciones", "Ciclos"];
?>
<ul>
<?php foreach ($topics as $position => $topic): ?>
<li>Sesión <?php echo $position + 1; ?>: <?php echo $topic; ?></li>
<?php endforeach; ?>
</ul>
Jaribu orodha tupu na uongeze ujumbe kwa kutumia hali.
Medium Mission
Huzalisha kalenda ya vipindi vitano yenye mandhari na hali. Tumia hali ndani ya kitanzi ili kutofautisha inayosubiri na kukamilika.
Upanuzi wa Chuo Kikuu cha ##
Linganisha for, while na foreach kwa kesi hii. Hutekeleza mkusanyo shirikishi, hushughulikia kesi tupu, na huhesabu ugumu wa wakati katika pasi moja.
Uchunguzi wa ##
- Orodha ya kawaida, kipengele kimoja na orodha tupu.
- Thibitisha kuwa nambari inayoonekana inaanzia 1.
- Thibitisha kuwa hukunakili HTML wewe mwenyewe.
Utoaji wa ##
Tuma msimbo, picha tatu za skrini au matokeo na chaguo sahihi la mzunguko. TUMA KWA TUTOR.
Inayofuata: B06 — Vitendaji vinavyoweza kutumika tena.

Comments
Post a Comment